ढोलकीच्या आवाजावर या बाईने केलेला डान्स पाहून खुश व्हाल

कलाकार

तुम्ही आजपर्यंत अनेक जणांना पाहिले असेल की, त्यांना डान्स करायला खूप आवडतो. वेगळे वेगळे डान्स प्रकार असलेले अनेक प्रकारचे व्हिडिओ तुम्ही सोशल मीडियावर आजपर्यंत पाहिले असतील. प्रत्येकजण नवीन काहीतरी करण्याचा प्रयत्न करत असतो. कोणत्याही गोष्टीची आवड असेल तर त्यावेळी त्या व्यक्तीचे वय महत्वाचे नसते.

तुम्हाला ही ज्यावेळी तुम्ही तुमच्या आवडीची गोष्ट करता तेव्हा आनंद नक्कीच मिळत असेल. आज तुमच्यासाठी असाच एक व्हिडिओ पाहण्यासाठी घेऊन आलो आहे जिथे वयाची मर्यादा नाही तर त्या कार्यक्रमाचा आनंद लुटला जात आहे. तुम्ही बघू शकता की बऱ्याच महिला जमल्या आहेत आणि ढोलकी वाजवत आहेत.

आजवर तुम्ही लोकांना गाण्यावर नाचताना पाहिले आहे पण इथे या ढोलकीच्या तालावर तुम्ही एका महिलेला नाचताना पाहू शकता. ती खूप आनंद घेऊन नाचत आहे. बाकी बसलेल्या महिला गाणी म्हणत आहेत आणि प्रोत्साहित करत आहेत. नाचणारी महिला ही उडी मारत सुध्दा नाचत आहे. त्या वेळेचा ती पूर्ण आनंद अनुभवत आहे. तुम्हालाही हा व्हिडिओ कसा वाटला हे आम्हाला नक्की सांगा.

पहा व्हिडीओ:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *