कोणती मुलगी चांगला डान्स करते तुम्हीच सांगा

कलाकार

प्रत्येक व्यक्तीचे बरेच वेगळे वेगळे छंद असतात. कोणाला नाचायला आवडते तर कोणाला गायला तर काहींना फिरायला. सोशल मीडियावर तुम्ही अनेक करमणुकीचे व्हिडिओ बघता आणि त्याबरोबरच आपला वेळ कसा जातो हे समजतही नाही. डान्सचे अनेक व्हिडिओ आज तुम्ही सोशल मीडियावर पाहू शकता आणि असाच एक व्हिडिओ पाहण्यासाठी घेऊन आलो आहे

जो इतर व्हिडिओ पेक्षा वेगळा आहे. हा व्हिडिओ एका डान्स अकॅडमी चा आहे. आजकाल बऱ्याच डान्स अकॅडमी वाले युट्यूब वर व्हिडिओ पोस्ट करत असतात ज्यामुळे त्यांची कमाई होते आणि अकॅडमी सुध्दा प्रसिध्द होते. आज जो व्हिडिओ पाहण्यासाठी घेऊन आलो आहे तो डान्स डायनॅमिक्स चा आहे. या व्हिडिओ मध्ये

‘चोली के पीछे क्या है‘ या गाण्यावर डान्स केला जात आहे. तुम्ही पाहू शकता की, तिथे अनेक मुलंमुली नाचत आहेत. सर्वचजण उत्तम नाचत आहेत. मुली तर सुंदर नाचत आहेतच परंतु या गाण्यावर मुले सुध्दा खूप छान नाचत आहेत. तुम्हीही हा व्हिडिओ एकदा नक्की पाहा आणि आम्हाला तुमच्या प्रतिक्रिया कमेंट मध्ये नक्की सांगा.

पहा व्हिडीओ:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *