मित्राच्या पार्टीत वहिनीने केलेला डान्स पाहून पागल व्हाल

कलाकार

बऱ्याच जणांना डान्स करायला खूप आवडते. सोशल मीडियावर सुध्दा तुम्हाला अनेक डान्सचे व्हिडिओ पाहायला मिळतात. मोबाईल मध्ये अनेक ऍप्लिकेशन सुध्दा आहेत जिथे अनेकजण व्हिडिओ एडिटिंग करून व्हिडिओ पोस्ट करत असतात ज्यामुळे अनेकजणांची करमणूक होते. ज्यावेळी सोशल मीडिया आपण बघायला चालु करतो त्यावेळी आपला टाईम कसा निघून गेला हे समजत नाही.

इथे तुमच्यासाठी एक नवीन व्हिडिओ घेऊन आलो आहे जो पाहून तुम्हाला तो व्हिडिओ खूप आवडेल. हा व्हिडिओ एका पार्टीमध्ये शुट केला गेला आहे. या पार्टीमध्ये एक महिला डान्स करत आहे आणि तेही ड्रेसवर नाही तर साडीवर डान्स करत आहे. हि पार्टी एका हॉटेलमध्ये आहे जिथे अनेकजण जमा झाले आहेत. तुम्ही पाहू शकता की, तिथे अनेक टेबल आहेत जिथे बाकीचे लोक बसलेले आहेत.

डान्स करताना ती जवळपास सगळ्यांजवळ जाऊन डान्स करत आहे. तुम्ही पाहू शकता की तिने एकाला डान्स करण्यासाठी घेऊन सुध्दा गेली आहे. तिने निळ्या रंगाची साडी घातली आहे आणि खूपच सुंदर दिसत आहे. जेवढी सुंदर ती आहे तेवढाच सुंदर तिचा डान्स पण आहे. तुम्हीही हा डान्स नक्की पहा आणि तुमच्या प्रतिक्रिया आमच्यापर्यंत नक्की पोहचवा.

पहा व्हिडीओ:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *