नवरीचा अस्सल खान्देशी डान्स पाहून प्रेमात पडाल

कलाकार

नाचणे हि देखील एक कला आहे. नाचण्यामध्ये जो आनंद आहे तो आनंद म्हणजे पार्टी म्हणता येईल. फक्त खाणे पिणे यालाच पार्टी म्हणत नाहीत तर नाचणे देखील त्यात येते. वरातीमध्ये तुम्ही डान्स केला असेलच तसेच हळद देखील असेल ज्यामध्ये तुम्ही डान्स केला असेल. काही लोकांना नाचायला खूप आवडते मात्र असे खूप कमी लोक असतात जे नाचतच नाही. तुमचा देखील असा एक तरी मित्र किंवा ओळखीचा असेल ज्याला नाचायला खूप लाज वाटते.

मुली किंवा मोठ्या बायका देखील असतात ज्यांना नाचायला लाज वाटते. पण नाचण्यातच जास्त मजा आहे असे म्हणायला हरकत नाही. गावाकडची जत्रा, पुढार्यांची मिरवणूक, गॅदरिंग, पार्टी, सण उत्सव अश्या अनेक वेळी नाचून मजा लोक करताना दिसतात. आजचा व्हिडीओ देखील नाचण्याच्या म्हणजेच डान्स ला अनुसरून आहे. डान्स मध्ये लोक आपलं करिअर करून पुढे देखील जातात आणि नाव कमावतात.

सोशल मीडियामुळे अनेक तरुण नाचायला शिकले असे देखील म्हणता येईल. कारण सध्या रिल्स चा जमाना सुरु आहे आणि लाईक साठी अनेक लोक रिल्स वर नाचतात. अनेक लोक तर डान्स अकादमी देखील लावतात आणि डान्स शिकतात. झुम्बा क्लास मध्ये देखील डान्स केला जातो आणि त्याने वजन देखील कमी केले जाते. तुम्हाला आजचा डान्स चा व्हिडीओ देखील खूप आवडेल अशी अपेक्षा आम्हाला आहे. असेच व्हिडीओ घेऊन आम्ही तुम्हाला पुन्हा नक्की भेट देत राहू. रोज नवनवीन व्हिडीओ आम्ही तुमच्यासाठी घेऊन येत असतो.

नाचण्यात एक वेगळीच मजा असते आनंद असतो. माणूस कोठे कसे मनोरंजन करेल सांगता येत नाही. आयुष्यात अश्या काही गोष्टी आहेत ज्या नकळत घडत असतात. माणसाला काहीच कल्पना नसताना काही गोष्टी दिसून येतात. डोम्बरीचे खेळ , छोटीसी सर्कस, गाणं गात जाऊन पैसे मागणारी मंडळी असे अनेक प्रकार नकळत दिसून येतात . त्यामुळे तुमचे चांगले मनोरंजन देखील होते.

आजचा व्हिडीओ तुमचं नक्कीच मनोरंजन करून जाईल. असेच नवीन व्हिडीओ रोज पाहण्यासाठी तुम्ही आमच्या पेजला देखील लाईक करा. तुम्हाला आमच्या व्हिडिओं मुळे आनंद होत असेल तर व्हिडीओ लाईक आणि शेअर देखील करा. आजचा हा व्हिडीओ यु’ट्यु’ब वरून घेतलेला असून खूपच सुंदर आणि मनोरंजक आहे. तुम्हाला पाहून ते लक्ष्यात येईलच.

हा पहा व्हिडीओ:

34 thoughts on “नवरीचा अस्सल खान्देशी डान्स पाहून प्रेमात पडाल

  1. It is the best time to make some plans for the long run and it’s time to be happy.
    I have read this put up and if I may I wish to counsel you few fascinating things or advice.
    Perhaps you could write next articles regarding this article.
    I desire to read even more issues approximately it!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *