विराट च्या पोरींचे फोटो होत आहेत वायरल

कलाकार

‘विरुष्का’ चे चाहते ज्या क्षणाची आतुरतेने वाट पहात होते तो आता आला आहे. होय, सर्वात गोंडस जोडपे म्हणले जाणारे भारतीय क्रिकेट संघाचा कर्णधार विराट कोहली आणि बॉलिवूड अभिनेत्री अनुष्का शर्मा आज 11 जानेवारी 2021 रोजी एका कन्येचे पालक बनले आहे. या अभिनेत्रीने दुपारी मुंबईतील कँडी ब्रीच रुग्णालयात मुलीला जन्म दिला. विराटने सोशल मीडियावर ही माहिती दिली आहे. वास्तविक, विराटने आपल्या इन्स्टाग्राम हँडलवरून मुलीचे वडील होण्याचा आनंद शेअर केला आहे.

त्याने आपल्या पोस्टमध्ये लिहिले की, “आज दुपारी आमच्या दोघांनाही मुलगी झाली आहे हे सांगून आम्हाला खूप आनंद होत आहे. आम्ही तुमच्या प्रेमाबद्दल आणि शुभेच्छाबद्दल आभारी आहोत. अनुष्का आणि आमची मुलगी दोघेही अगदी ठीक आहेत आणि या आयुष्याचा हा नवीन अध्याय आम्हाला अनुभवायला मिळणार हे आमचे सौभाग्य आहे. आम्हाला माहित आहे की आपण निश्चितपणे हे समजून घ्याल की यावेळी आपल्या सर्वांना काही प्राय व्हसीची आवश्यकता आहे. स्नेह-विराट.” विराटने आपल्या कॅप्शनमध्ये ब्लॅक हार्टचे इमोजीही टाकले आहे.

ही बातमी समोर आल्यानंतर अभिनेता ईशान खट्टर आणि अभिनेत्री रकुल प्रीत यांनी त्यांचे अभिनंदन केले आहे. ईशानने कमेंटमध्ये हृदयाचे इमोजी पोस्ट केले आहे, तर रकुलप्रीतने ‘अभिनंदन’ लिहिले आहे. याशिवाय क्रिकेटपटू युजवेंद्र चहल आणि त्याची पत्नी धनश्रीनेही या जोडप्याचे अभिनंदन केले आहे. त्याचवेळी शिखर धवनने विराटच्या पोस्टवर भाष्य केले की “विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा यांना मुलगी झाल्याबद्दल अभिनंदन. लिटल वनवरही खूप प्रेम.” यापूर्वी, अनुष्काने तिच्या इन्स्टाग्राम हँडलवरून आपल्या पाळीव कुत्र्यासह एक मोहक फोटो सामायिक केला होता.

या फोटोमध्ये अभिनेत्री जमिनीवर झोपलेली दिसत होती. तिच्या बाजूला त्यांचा पाळीव कुत्रं होत, ज्याच्याकडे ती हात फिरवत आहे, त्याच्याकडे प्रेमाने पहात आहे. हे गोंडस चित्र सामायिक करत अभिनेत्रीने “घरातील सीरियल कि लर” असे कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे. यासोबतच तिने डॉग अँड हार्टचे इमोजीसुद्धा पोस्ट केले. गर्भावस्थेत अनुष्का सुपर अ‍ॅक्टिव दिसली होती- प्रसूतीपूर्वी अनुष्काची सुपरऍक्टिव स्टाईल लोकांना आवडली. ट्रॅडमिलवर चालत असताना अभिनेत्रीने तिचा बुमरंग व्हिडिओ सामायिक केला होता. या क्लिपमध्ये अभिनेत्री कॅमेर्‍यामध्ये पोज देताना बर्‍यापैकी आनंदी दिसत होती.

यादरम्यान, त्याच्या चेहऱ्यावरही प्रेग्नन्सीची चमक दिसून येत होती. त्याचवेळी अनुष्का शर्माने तिच्या इंस्टाग्राम हँडलवर पती विराट कोहलीसोबतचा एक फोटो शेअर केला आहे. या फोटोमध्ये विराट आपल्या गर्भवती पत्नीला शीर्षासन साठी मदत करताना दिसत आहे. हे चित्र काही महिने जुने आहे, ज्यात अभिनेत्रीने लिहिले आहे, “हा व्यायाम’ हेड्स डाउन ‘सर्वात कठीण व्यायामांपैकी एक आहे.” पी.एस- कारण योग हे माझ्या आयुष्याचा एक मोठा भाग आहे. म्हणून डॉक्टरांनी मला गर्भधारणेपूर्वी (एका विशिष्ट टप्प्यानंतर) करत असलेल्या सर्व आसनांचा सल्ला दिला आहे.

अशे आसन अधिक वाकणे वगळता समर्थनासह केले जाऊ शकते. अभिनेत्रीने पुढे लिहिले आहे की, “मी बर्‍याच काळापासून करत असलेला हेडस्कार्फ केला आहे, भिंत व माझ्या पतीच्या आधारावर संतुलन साधून अतिरिक्त सुरक्षा कायम राहील.” हे माझे योग शिक्षक आईफा श्रॉफ यांच्या देखरेखीखाली केले गेले जे या सत्रात माझ्याबरोबर उपस्थित होते. मी गरोदरपणातही माझा सराव चालू ठेवू शकते याचा मला खूप आनंद आहे.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *